![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116453-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116454-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116455-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116441-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116442-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116443-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116444-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116445-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/08/116446-1024x768.jpg)
นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม พร้อมคณะกรรมการประเมินความพร้อมการเปิดห้องเรียนพิเศษ
ปีการศึกษา 2565 ระหว่างวันที่ 2-4 สิงหาคม 2565 ณ โรงเรียนบ้านแพงพิทยาคม โรงเรียนอุเทนพัฒนา และโรงเรียนนาหว้าพิทยาคม “ธาตุประสิทธิ์ประชา-นุเคราะห์” ตามลำดับ คณะกรรมการประกอบด้วยนายประหยัด วังวร ผู้ทรงคุณวุฒิ นายกัมปนาท คำประสังข์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนนครพนมวิทยาคม นางจีระนันทื เมืองจันทร์ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะ เพื่อประเมินความพร้อมด้านบริหารงานวิชาการ ด้านบุคลากร ด้านงบประมาณ และด้านบริหารงานทั่วไป