![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449066150_840662161501280_2055706654625892866_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449074105_840662784834551_1543837712659426292_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449074696_840661981501298_2650810152865313332_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449075616_840662731501223_7772948245293873967_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449075671_840661974834632_5561816656991639480_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449125144_840662474834582_5843098282372700053_n-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 25 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม ร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดประจำเดือน มิถุนายน 2567 พร้อมด้วย นางพิมพ์ใจ พนมอุปถัมภ์ ผอ.กลุ่มอำนวยการ โดยมีนายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธาน เพื่อหารือข้อราชการ ติดตามผลการดำเนินการในรอบเดือนที่ผ่านมา แจ้งนโยบายเร่งด่วน สำคัญของรัฐบาล ให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้องสามารถปฏิบัติไปในทิศทางเดียวกันก่อผลสัมฤทธิ์สูงสุด ในการดูแลความเป็นอยู่ของประชาชน ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม