![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449055147_840098911557605_263176450582095981_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449075687_840099254890904_147160920922509497_n-992x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449071114_840098071557689_7804051926595620212_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449072583_840098828224280_4972064597508515580_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449075290_840098981557598_4955221577641438570_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449080757_840099421557554_2062410196626386443_n-1024x527.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/449075809_840099001557596_6796031472149514435_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน 2567 เวลา 13.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม ร่วมประชุมคณะกรรมการผลักดันการดำเนินงานตามแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติประเด็นการต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบจังหวัดนครพนม ครั้งที่ 2/2567 โดยมีนายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม เป็นประธาน ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม (หลังใหม่)