![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448719683_838076668426496_4290401787413826138_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448802324_838076298426533_3009077607210749653_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448762633_838076291759867_3406082132039762947_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448888119_838076275093202_323242783053166433_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448722124_838076445093185_2438346470477096103_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448891837_838076455093184_872141987072263274_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม ประธานการประชุมติดตามข้อมูล OIT (Open Data Integrity and Transparency Assessment) พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและเมินผลการจัดการศึกษา และศึกษานิเทศก์ ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม