![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441580952_819537756947054_2885317592325502681_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442439340_819537426947087_7153836115193467201_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442476788_819536976947132_6261422861691481350_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444479307_819537240280439_5690341297151326367_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444479802_819536900280473_8569913034697506170_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444480086_819537863613710_3962943062479675465_n-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2567 ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานคณะกรรมการนิเทศติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วย นายสินธ์ สิงห์ศรี ผอ.โรงเรียนนครพนมวิทยาคม นางสิริพร วิลาศรี นายยศกร สิทธิ์ศักดิ์ไพบูลย์ นางสาวงามตา ทองคำ ศึกษานิเทศก์ นางสาวธิมารัชต์ อิทธิภัทร์สถาพร นักวิชการศึกษาปฏิบัติการ นางสาวชะไมมาศ กุลศรี นักจิตวิทยา ณ โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย