![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-1024x785.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7-1024x683.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567 เวลา 07.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม ร่วมงานทอดผ้าป่าเพื่อการศึกษาครบรอบ 52 ปี การก่อตั้งโรงเรียนนาหว้าพิทยาคม “ธาตุประสิทธิ์ประชานุเคราะห์“ พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อ ระดมทรัพยากรทางการศึกษา จัดทำ หลังคากันฝน หลังคาทางเชื่อมตึก โรงจอดรถจักรยานยนต์นักเรียน ณ หอประชุมโรงเรียนนาหว้าพิทยาคม “ธาตุประสิทธิ์ประชานุเคราะห์“ อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม