![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423582187_757977853103045_5840518939075902094_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423557109_757977986436365_8728022439072981468_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423584400_757977459769751_1752691442775898755_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425487949_757977916436372_7932798129302640736_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425449682_757977869769710_8013196463675206608_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423555881_757977989769698_5292225072559167953_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 15.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานในการจัดกิจกรรม 5 ส. และกิจกรรมออกกำลังกาย พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรสพม.นครพนม โดยการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์ เพื่อให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม เป็นสถานที่น่าอยู่ สะอาด มีความเป็นระเบียบ ปลอดภัยรวมทั้งเพื่อให้บุคลากร มีสุขภาพดี มีน้ำใจ ร่วมมือสามัคคีกันและเกิดการทำงานเป็นทีม อีกทั้งยังเป็นการ ส่งเสริมการพัฒนาสิ่งแวดล้อม และสุขภาวะ ในการทำงาน ณ บริเวณลานด้านหน้าอาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม