![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423554870_757482513152579_8271908076250554973_n-1024x950.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423539821_757462373154593_332461717791657883_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423537625_757461756487988_7636568561079179436_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423583032_757462253154605_5970516063372313177_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423582761_757461803154650_1483068484747656832_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423582837_757462296487934_3360402588321521615_n-1024x682.jpg)
วันพฤหสับดีที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 14.00 น.ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นางพิมพ์ใจ พนมอุปถัมภ์ ผอ.กลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมการจัดงานนมัสการองค์พระธาตุพนม ประจำปี 2567 เพื่อให้ทราบกรอบกิจกรรมการจัดกงานนมัสการพระธาตุพนม และพิจารณาร่างกำหนดการ และร่างคำสั่งคณะกรรมการ ณ ห้องประชุมพระเทพวรมุนี ชั้น 3 วิทยาลัยสงฆ์นครพนม มหาวิทยาลัยมหาจุฬลงกรณราชวิทยาลัย อำเภอธาตุพนม จังหวัดนครพนม