![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422864058_756344909933006_3666301175836677228_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422895246_756343266599837_4921791549283475924_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422907050_756343923266438_1079223756309643876_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423481345_756343463266484_5451545513686210745_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423537997_756343813266449_5661659738836893873_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423554032_756346503266180_1002492621863809506_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการนิเทศ ติดตามและประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา พร้อมด้วย นายชัยนาจ ศิรินุมาศนายธงชัย คำชนะ ผอ.โรงเรียนสหราษฎร์รังสฤษดิ์ และนายยศรุต ปริญลักษณ์ เพื่อเป็นที่ปรึกษาหรือพี่เลี้ยงในการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ระยะเวลา 1 ปี ณ โรงเรียนบ้านข่าพิทยาคม โรงเรียนท่าจำปาวิทยา โรงเรียนอุดมพัฒนาศึกษา โรงเรียนหนองซนพิทยาคม โรงเรียนหนองบ่อวิทยานุกูล และโรงเรียนโคกสว่างประชาสรรค์