![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422845165_755566976677466_8115886139948461887_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422890073_755566776677486_538722365531422897_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422902775_755566350010862_3264460519699916862_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422934783_755566933344137_6005478031001640595_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423554831_755567096677454_1634879879360138111_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423515917_755567363344094_5079662341394917963_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 29 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครนพม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม