![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422762957_753931790174318_3734503801439360397_n-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422826017_753931706840993_7854680926709788628_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422798157_753931780174319_1538749779071011868_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422855592_753931686840995_4942218607478051_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422898491_753931703507660_5473592686304365098_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422762925_753931870174310_2137878010897029787_n-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วยนายเริงณรงค์ ดวงดีแก้ว ผอ.กลุ่มนโยบายแผน และนางภารดี เส้นทอง นักวิเคราะห์นโยบายและแผน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสถานศึกษา เพื่อรายงานผลการบริหารจัดการศึกษาและ จัดการเรียนการสอนตามนโยบายการตรวจ ของรัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ โดยนายปรีดี ภูสีน้ำ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ ประจำเขตตรวจราชการที่ 11 เป็นประธานรับการตรวจราชการ ณ วิทยาลัยการอาชีพนาแก อำเภอนาแก จังหวัดนครพนม