![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420918505_752705226963641_2085071148561696085_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/421055769_752701783630652_5195949453655261441_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/421025038_752702120297285_6268587999454999886_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420941061_752702200297277_3663606184100211028_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420917417_752702260297271_4304189504683369805_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420910142_752705670296930_6184230877994228156_n-1024x682.jpg)
วันพุธที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานเปิดกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนายุวกาชาดไทย ประจำปี 2567 พร้อมด้วยนางจีระนันท์ เมืองจันทร์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และบุคลากรในสังกัด เพื่อรำลึกถึง พระมหากรุณาธิคุณของ สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ เจ้าฟ้าบริพัตรสุขุมพันธ์ กรมพระนครสวรรค์วรพินิจ ณ สนามกีฬาโรงเรียนนครพนมวิทยาคม อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม