![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420902526_750422100525287_6698487231514744642_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420158025_750420817192082_1830759240378034366_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420159293_750422120525285_1381767051711075468_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420165189_750420530525444_7751449203063985682_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420172117_750420393858791_3639255931135913698_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420749236_750421263858704_5270817530132851229_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 19 มกราคม 2567 เวลา 15.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานในการจัดกิจกรรม 5 ส. และกิจกรรมออกกำลังกาย พร้อมด้วยนายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง.ผอ.สพม.นครพนม และบุคลากร สพม.นครพนม โดยการจัดกิจกรรมในครั้งนี้ มีวัตถุประสงค์ เพื่อให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม เป็นสถานที่น่าอยู่ สะอาด มีความเป็นระเบียบ ปลอดภัย รวมทั้งเพื่อให้บุคลากร มีสุขภาพดี มีน้ำใจ ร่วมมือสามัคีกันและเกิดการทำงานเป็นทีม อีกทั้งยังเป็นการส่งเสริมการพัฒนาสิ่งแวดล้อม และสุขภาวะในการทำงาน ณ บริเวรลานด้านหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม