![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402121444_717327063834791_5357211281225175099_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402031491_717326677168163_7197996386223264676_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402149359_717326693834828_2875591737314836894_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402022145_717326663834831_8951922102661683912_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402076481_717326733834824_3306927197778265848_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402107765_717326863834811_8812171672198577118_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402115303_717327073834790_1291753613949809894_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401860615_717326777168153_7357842614877487299_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402846344_717326870501477_8229137116679350688_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครนพม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม