![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400612007_714812627419568_7251689238061822437_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401832995_714812814086216_6064358306210490933_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401838021_714813380752826_6608727664506929157_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402101392_714812614086236_6486630858542360898_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402134654_714812897419541_7508202289841441783_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402221673_714813064086191_7315158329333698005_n-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 15 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ร่วมเป็นเกียรติในพิธีลงนามความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) โครงการสถาบันพระบรมราชชนกสัญจร ปีการศึกษา 2567 เขตสุขภาพที่ 8 พร้อมด้วย นางสาวสุวนันท์ เสมานู นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ นางสาวสุกัญญา เสทสีสุข เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติการ ณ โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ อำเภอสว่างแดนดิน จังหวัดสกลนคร