![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400170647_713809757519855_5376756655982321342_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400424486_713809790853185_8346829632057475635_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400387098_713809727519858_3493561943559555367_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400511842_713809657519865_223347773903482556_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400617938_713809814186516_463706760384014261_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400622043_713809424186555_8301200622399466388_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400768402_713809440853220_8267331395097625314_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401792978_713809380853226_8535755206086932702_n-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/401832842_713809547519876_2918199588140852941_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402025863_713809370853227_8681386198862351369_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/402100767_713809450853219_1955935514893868455_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400427013_713809427519888_360485412346323807_n-1024x682.jpg)
วันจันทร์ที่ 13 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนมมอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครนพม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม