![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400395412_711817947719036_2290666099520115964_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400052323_711818181052346_3508072339240370305_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400389644_711818951052269_5980524324151893811_n-1024x898.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/400361566_711817917719039_4126619567081870438_n-1024x682.jpg)
วันพฤหสับดีที่ 9 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่มและศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษา โรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม