![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397919645_709034801330684_3137559411684956892_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397961598_709036174663880_3787432619556413707_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397964976_709035051330659_6644782266650872830_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397966566_709034884664009_3763411512141346671_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397966573_709035151330649_906389036426971224_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397984643_709034841330680_2703669755384028389_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398001691_709035307997300_4724855133060621017_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398007025_709036794663818_8939636224119091170_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398146904_709035134663984_173820538253086243_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398153010_709035031330661_3165320117005275304_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398445937_709036867997144_485589377660761849_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398490326_709035497997281_8200309065114532419_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาภายในโรงเรียนเรณูนครวิทยานุกูล ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วย นายอิทธิพล พลเหี้ยมหาญ ผอ.โรงเรียนเรณูนครวิทยานุกูล ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อเป็นการส่งเสริมให้นักเรียนฝึกทักษะการงานเป็นทีม สร้างความสามัคคีภายในหมู่คณะ และการแข่งขันกีฬาเพื่อสุขภาพ รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ณ โรงเรียนเรณูนครวิทยานุกูล