![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397808866_708439794723518_3779516640542206322_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/398001648_708439841390180_5380906052894404468_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397874583_708440434723454_8707178329289995464_n-899x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/369866533_708439114723586_3418866288297738379_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397872741_708439878056843_6582458046463072511_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/397878907_708439651390199_7600370068553539466_n-1024x682.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่มและศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษา โรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม