![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/394591617_704363595131138_5928279132170733074_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395394232_704363635131134_1410197625633607363_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395372196_704363691797795_4209921431914808267_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395268746_704363578464473_1947023941296956341_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395341632_704363768464454_2886666367094661646_n-1024x682.jpg)
วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมคณะทำงานโครงการ “เดิน วิ่ง เพื่อน้อง” สพม.นครพนม ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 พร้อมด้วย ประธานสหวิทยาเขต ผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยตรวจสอบภายใน ข้าราชการ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดทำโครงการเดิน วิ่ง เพื่อน้อง สพม.นครพนม ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม