![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/394624365_704358691798295_3251186676495551733_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395318902_704358405131657_3603818785565459040_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395254440_704358638464967_1155426808067664379_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395346635_704358755131622_5732215444347316162_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395277010_704358461798318_6095961468486039007_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/11/395579840_704358481798316_1511889912438344992_n-1024x682.jpg)
วันพุธที่ 25 ตุลาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยตรวจสอบภายใน ข้าราชการ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อประเมินผลการดำเนินโครงการของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 เป็นการดำเนินการติดตามและประเมินผลตามตัวชี้วัดแผนปฏิบัติราชการของสำนักงาน คณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 โดยต้องนำเข้าข้อมูลในระบบติดตามและประเมินผล แห่งชาติ (eMENSCR) ให้เรียบร้อยภายใน 30 วันหลังสิ้นสุดไตรมาสของปีงบประมาณ ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม