![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393231611_701233715444126_6904762225070476925_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393260764_701233755444122_6380033835144882756_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393015660_701234235444074_6036910718370902941_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391672019_701233578777473_7842974926957966599_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391674523_701233645444133_2032323062610131055_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/393297936_701233628777468_6419031511843862569_n-1024x682.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม ครั้งที่ 12/2566 พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม และนางละม่อม ศิริสวัสดิ์ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรศักดิ์ ศรีกระจ่าง คณบดีมหาวิทยาลัยราชภัฎศรีสะเกษ เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม