![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391643171_699540345613463_5155230925386732534_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392947396_699540452280119_3230249700766818375_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391667526_699540608946770_6139571754811817320_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392937995_699539975613500_3312936288207341855_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392953822_699540508946780_8196814363767987093_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/10/392958329_699539998946831_6323701601323291290_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 71 ร่วมกับประธานศูนย์พัฒนาการเรียนรู้ พร้อมด้วยนายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง.ผอ.สพม.นครพนม เพื่อเตรียมความพร้อมในงานที่จะเกิดขึ้นในระหว่างวันที่ 19 – 21 ตุลาคม 2566 ณ ตึกสมาคมศิษย์เก่า ชั้น 2 โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย