![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358116345_649154533985378_6554845822639659339_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358133585_649154430652055_3950786908657882290_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358118981_649154567318708_7130894243939310879_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/359734116_649155437318621_6570445267922687522_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358125344_649155600651938_3554469644580484332_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/07/358129585_649154497318715_8315371179451147125_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายภคินลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ให้การต้อนรับ ดร.ศักดา ชัยภัย ผอ.สพม.ขอนแก่น พร้อมด้วย คณะผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาขอนแก่น และ ส.บ.ม.ท. สาขาจังหวัดขอนแก่น เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางด้านการศึกษา ตามโครงการโครงการพัฒนาสมรรถนะผู้บริหารสถานศึกษา เพื่อองค์การภควันตภาพวิถี และ อาชีวนวัตวิถี สู่สถานศึกษา ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม และโรงเรียนนครพนมวิทยาคม