![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329150127_2988681158107645_1607480130377050522_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330563150_548544013918356_7768963839228128924_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330202340_893085445168704_5672416994317590752_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330203651_864919701459258_3160788030989674061_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330549600_410256537983787_1605854906443489486_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330570144_1009969699971226_6921880204201517934_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ ๑๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม