![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328627616_592947952699323_1420898754554471261_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329823633_869868680944459_3290684762513669109_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329757950_1190434548248229_8537341819444927728_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329805438_866430434616581_8184332095468033026_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329901150_956900108537723_2134796612960021362_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329994434_915832729420276_2278691355850652902_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายกิติศักดิ์ โสตาภา ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ร่วมรับฟังนโยบายด้านการศึกษาจากผู้ว่าราชการจังหวัดนครนพม (นายวันชัย จันทร์พร) เมื่อวันที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๖ และท่านมีนโยบายและข้อสั่งการ ให้หน่วยงานและสถานศึกษาดำเนินงานตามนโยบาย และการรายงานความก้าวหน้าในการปฏิบัติงาน โดย นายวันชัย จันทร์พร ผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม มอบหมายให้ นางรินทิพย์ วารี รองศึกษาธิการจังหวัดนครพนม เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมลำน้ำโขง สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดนครพนม