![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329770157_1531449250666265_8837265379653417819_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329865980_927791768223019_7531353300483205529_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329777064_1617169078724765_8166052361130456938_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329821845_523681026420339_3583719405653330806_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329833131_932107161135932_2245851256269536485_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/330039951_1105422050852452_5794032650807765274_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม ประธานการประชุมชมรมผู้กำกับนักศึกษาวิชาทหาร มณฑลทหารบกที่ ๒๑๐ ในเขตพื้นที่รับผิดชอบ จังหวัดนครพนม และจังหวัดมุกดาหาร เพื่อชี้แจงนโยบายและเตรียมการฝึกนักศึกษาวิชาทหารของสถานศึกษาวิชาทหาร จังหวัดนครพนม ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม