![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329348714_918359686268010_5239688830861233115_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329743996_1859299011091922_9200432382816387703_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329744869_890494188856368_3650958197352198964_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329749157_534080778553071_1278484755688979087_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329792779_722861362687937_1462931642185281528_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/329794087_1214850279125744_4772623732492322473_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้ทรงคุณวุฒิ และผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ นางวชิราวรรณ แวงโสธรณ์ ภรรยา นายทองเปลว แวงโสธรณ์ อดีต ผอ.โรงเรียนท่าจำปาวิทยา เพื่อแสดงความเสียใจต่อครอบครัว แวงโสธรณ์ และอาลัยอย่างสุดซึ้ง ต่อการสูญเสียบุคคล อันเป็นที่รักและผู้ทรงคุณค่าทางการศึกษา จึงขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งต่อการสูญเสียในครั้งนี้ด้วย ณ วัดป่าโพธิ์ศรี อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม