![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327322671_721476886296250_4194813874265149003_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327337809_3021373414821893_6256197115960498977_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327433882_564987535512816_987465145375149111_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327894259_1258360115037606_6015608716506869002_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327965291_9458409824185066_6952090271838674259_n-1024x478.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/328238865_676037817640883_1443823171828512843_n-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ ๓๐ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการโรงเรียน รองผู้อำนวยการโรงเรียน ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษา เดินทางเข้าให้กำลังใจแก่สถานศึกษาในสังกัดที่เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ครั้งที่ ๗๐ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ ณ สถานศึกษาที่เป็นสนามเเข่งขันในจังหวัดร้อยเอ็ด