![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327217132_567136648367615_7129945233418861385_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327262406_511900080926487_795814684648118452_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326790258_912273409792401_285102594216620063_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326765736_546405054216957_8011214503316411761_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326564459_703338594747877_4893299522184415894_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327087631_3466935786856099_5056979472447398058_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๒๕ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานทท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ“พุธเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษาโรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม