![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327281366_762241358665521_3183181834199938860_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327354435_1177840319524894_1833516265203858910_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327359282_3219932111652365_3482133933392009595_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326981006_1228978384497599_4262240472506196551_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327167437_1320210842046779_7861063959740741205_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/327426404_557136199455472_6752777430969223717_n-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนมประธานประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัด สพม.นครพนม ในระยะเวลา ๑ ปี นายภานุลักษณ์ มังคละคีรี รอง ผอ.โรงเรียนหนองแวงวิทยานุกูล โดยการประเมินตามองค์ประกอบและตัวชี้วัดตามเกณฑ์ที่กำหนด พร้อมตรวจเอกสารหลักฐานการดำเนินงาน ซึ่งมีคณะกรรมการที่ร่วมประเมินฯ ในครั้งนี้ ประกอบด้วย พร้อมด้วย นายประหยัด วังวร ผู้ทรงคุณวุฒิ นายอภิเชษฐ์ สุนทรส ผอ.โรงเรียนปิยะมหาราชาลัย นางสาวทัตพิชา สมใจ นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ และนางสุพิชญา หงส์ชุมแพ พนักงานราชการ ณ โรงเรียนหนองแวงวิทยานุกูล