![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325984169_743482134068505_1072853873795063490_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326025146_843303156750133_2592299369130128298_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326086986_547936703735097_6531916526495107009_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326111239_1569468106907226_6681342329733161140_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326244170_929015768266955_6236802438523640152_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326277983_704772677953595_6680928714454135352_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326297841_1908848192780284_4373504216638446245_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326319908_663216588824992_1868751923911671351_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326340936_692747162333624_6725256062927448498_n-1024x683.jpg)
วันศุกร์ที่ ๒๐ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานพิธี
เปิดการแข่งขันกีฬาภายใน “นนทรีเกมส์” ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๖ เพื่อกระชับความสัมพันธ์ภายในองค์กร โดยมุ่งเน้น
การมีส่วนร่วมในการทำกิจกรรมเพื่อความสามัคคี และการลดช่องว่างระหว่างกัน รูปแบบกิจกรรมจะเป็นการแข่งขันกีฬาเป็นทีม
ทำให้เกิดสัมพันธภาพอันดีกับหมู่คณะ ลดความขัดแย้งซึ่งกันและกันและรู้แพ้รู้ชนะรู้อภัย ณ สนามกีฬา โรงเรียนนครพนมวิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดนครพนม