![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325790552_2500875263384592_7211621043103949146_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326043297_1605668833208685_3875833813042568829_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326099502_544015657753923_900531308600662680_n-831x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325668882_555902349917406_2036434074477149176_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325819119_663546962219707_68526264370752855_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326050500_694543015446461_9056225991763262202_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326157790_695477695408525_7216809841878391565_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326389122_1152027072178927_8423676622510243080_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เข้าร่วมประชุมรับฟังนโยบายและมอบหมายนโยบายด้านการศึกษาของผู้ว่าราชการจังหวัดนครพนม กำหนดแนวทางและนโยบายขับเคลื่อนการศึกษา เพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษาของทุกช่วงวัย การจัดการศึกษาทุกระดับและทุกประเภทในจังหวัดนครพนม ให้มีการขับเคลื่อนบูรณาการจัดการศึกษาทุกภาคส่วน ณ ห้องประชุมลำน้ำโขง ชั้น ๒ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดนครนพนม