![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325972465_742716490800842_1154412184293318803_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325883475_1342798429842441_8358946198401003287_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325792992_5638009269658266_8838405935217754267_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/325930033_1186998362184023_4412042381593921568_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326054331_1132863774090699_4444577793093820638_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/06/326039433_544378790960630_2940853874715225684_n-1024x683.jpg)
วันพุธที่ ๑๘ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๘.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานทท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ“พุธเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหารการศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษาโรงเรียนในสังกัดณ ห้องประชุมเปือยงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม