![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/324297989_851855942754384_5693074415920848052_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/324190116_1634000337051612_915027064599345698_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/324339125_503557934985297_2331057278279404997_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/324436532_415508934065061_2485752026095842639_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/324185513_2381546518670707_2974511522315833663_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ ๙ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม และผู้อำนวยการกลุ่ม ประชุมปรึกษาหารือประเด็นการติดตามเร่งรัด กำกับงานตามบทบาทหน้าที่ราชการ ณ ห้องประชุมเปือยงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม