![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/328260807_762592888533939_6979664180841798574_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/328988685_714672936765134_5240499095524492982_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329010227_1268946960322139_1496467896246691116_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329036811_701331044776428_3429999713608322866_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329285454_1738740749857149_7693444874955090479_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329751886_5840806109289924_2748480786934636657_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานคพนม จัดกิจกรรมเพื่อพัฒนาศักยภาพบุคลากรด้านการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการปฏิบัติงานในสำนักงานให้แก่บุคลากรในสังกัด เรื่องการใช้งานโปรแกรม MyOffice และ AMSS++ เพื่อให้บุคลากรในสังกัดเข้าใจในการใช้ระบบอย่างถูกต้อง และเป็นการลดการใช้กระดาษ ภายในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศีกษานครพนม ณ ห้องประชุมเปือยงาม สพม.นครพนม