![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/328839163_2235570733312921_2897484324856593700_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329013608_2173014002906040_2421112410365004912_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329018377_595047395285697_6806587040595085302_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329020051_5825961287495003_2983635617066904876_n-576x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329097067_5937873229593545_828641759095521415_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2023/05/329272222_1157469534969151_7758742733122442302_n-1024x683.jpg)
วันจันทร์ที่ ๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคินลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการโรงเรียน ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด ร่วมวางพวงหรีด เพื่อแสดงความเสียใจต่อครอบครัว แวงโสธรณ์ และอาลัยอย่างสุดซึ้ง ต่อการสูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักและผู้ทรงคุณค่าทางการศึกษา จึงขอแสดงความเสียใจอย่างยิ่งต่อการสูญเสียในครั้งนี้ด้วย ณ วัดป่าโพธิ์ศรี อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม