วันที่ ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น. นายศักดา ชัยภัย ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม นำบุคลากรในสังกัดฯ ทำกิจกรรมเชิงสัญลักษณ์เขตสุจริต โดยร่วมกันเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต พร้อมทั้งแจ้งข้อราชการสำคัญให้กับบุคลากรในสังกัดฯ ณ บริเวณด้านหน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287487743_363272529240248_1413915448221756670_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287493778_363272509240250_3917552044861981788_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287501351_363272482573586_758724480924435789_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287741135_363272569240244_653362480108043020_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287859142_363272759240225_4794603859537575282_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2022/06/287912978_363272692573565_6672379578898641037_n-1024x683.jpg)