![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448725676_838081098426053_2143782475669148619_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448761773_838081165092713_3167357994159104646_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448802652_838082045092625_2668949972704532303_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448805239_838080855092744_884275828141823542_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448845254_838081035092726_552727877103728745_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/07/448891676_838081145092715_3004234608690893196_n-1024x682.jpg)
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เข้าร่วมพิธีปิดการฝึกอบรมบุคลากรทางการลูกเสือขั้นผู้ช่วยหัวหน้าผู้ให้การฝึกอบรมผู้กำกับลูกเสือ (A.L.T.C.) รุ่นที่ 958 ซึ่งการจัดอบรมในครั้งนี้จัดขึ้นในระหว่างวันที่ 15 -21 มิถุนายน 2567 ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษานครพนม อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม