![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/436319927_820201673547329_5126725286049157803_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442496178_820201770213986_644856175047561104_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441528811_820201626880667_4609136309559255096_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442496887_820201483547348_177960697738340266_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444487210_820201746880655_7657728966592365497_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/443823188_820201550214008_3988284370024400954_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานคณะกรรมการนิเทศติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วย นางภัทรวดี มีระหงษ์ ผอ.โรงเรียนบ้านแพงพิทยาคม นางสุวัณลา วิลัย นางสาวศิวาพร ขรรค์ศร นางสาวทวีภรณ์ สุวรรณมาโจ นางสาวณภัชนันท์ บุญระมี ศึกษานิเทศก์ และนางสาวสุวนันท์ เสมานู นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ ณ โรงเรียนนาทมวิทยา โรงเรียนหนองแวงวิทยานุกูล และโรงเรียนหนองซนพิทยาคม