![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441415257_820199283547568_346446850148916776_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444480761_820199106880919_7279404351035796776_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444483097_820199600214203_5255959081976418470_n-1024x1021.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441501130_820200073547489_498336909222197098_n-1024x927.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441640470_820199990214164_7786314055850629285_n.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444484194_820200223547474_1103146104428009489_n-1015x1024.jpg)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม เข้าร่วมประชุมชี้แจงการเตรียมความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ด้านความปลอดภัยเน้นย้ำให้สถานศึกษาในสังกัด ดำเนินการให้ความรู้ รู้ทันพิษภัยของบุรีไฟฟ้าให้แก่นักเรียน มีการป้องกันควบคุมและแก้ไขปัญหาและประสานหน่วยงานภาคีเครือข่ายในพื้นที่ร่วมดำเนินการต่อไป ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม