![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444763809_820047426896087_6065348345292648790_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441522280_820047323562764_53382601735447990_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442443093_820047156896114_5219492411991983819_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441518398_820047223562774_5086130728114633589_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441534691_820047353562761_3310631144825028925_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442500642_820047410229422_7030379773867068758_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444484450_820047236896106_4822921018356217572_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444485546_820047326896097_3088255153291906039_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444784883_820047256896104_5118897784506039787_n-1024x682.jpg)
วันอังคารที่ 21 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม นำบุคลากรในสังกัดฯ เข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี กล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริต ทั้งนี้ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ต่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ เป็นการแสดงถึงหน้าที่ของการเป็นคนไทยและความภาคภูมิใจในเอกราช และทำให้เป็นแบบอย่างที่ดีแก่สังคมไทย พร้อมนี้ ได้เตรียมความพร้อมในการทำงานและพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารร่วมกัน ณ บริเวณด้านหน้าอาคาร สพม.นครพนม