![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441519248_819512043616292_3721643192438223395_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441520406_819511983616298_7551462267290248105_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/442511536_819512006949629_3781569082135778931_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/441498540_819511986949631_2984880899943779759_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/05/444224476_819512053616291_3944110703248472591_n-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 20 พฤษภาคม 2567 ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธ์ุ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานคณะกรรมการนิเทศติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วย นายธงชัย คำชนะ ผอ.โรงเรียนสหราษฎร์รังสฤษดิ์ นางสุวัณลา วิลัย นางสาวศิวาพร ขรรค์ศร นางสาวทวีภรณ์ สุวรรณมาโจ นางสาวณภัชนันท์ บุญระมี ศึกษานิเทศก์ และนางสาวสุวนันท์ เสมานู นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ ณ โรงเรียนโพนสวรรค์ราษฎร์พัฒนา