![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425438231_757976363103194_5791997692891349739_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423583052_757976223103208_9116309991438601444_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/423583192_757976139769883_2246864461838173913_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425450822_757976099769887_13785436025220446_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425465852_757976113103219_8654870396241980847_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/04/425488019_757976339769863_4750072699307446526_n-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 11.00 น. นายพิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการนิเทศ ติดตามและประเมินสัมฤทธิผลฯ คณะกรรมการที่ปรึกษาหรือพี่เลี้ยงการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานศึกษา เป็นระยะเวลา 1 ปี ณ โรงเรียนภูลังกาพิทยาคม อำเภอบ้านแพง จังหวัดนครพนม