![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422882565_756902039877293_5616115785712963170_n.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423481108_756901416544022_7967829925788794884_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423515744_756901676543996_4739435600304841712_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422889774_756901396544024_7615941761706213952_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422890176_756901449877352_7492450363471243291_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423516580_756901879877309_6814249044577401586_n-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 เวลา 13.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ร่วมพิธีเชิญหนังสือสารานุกรมไทยสำหรับเยาวชน โดยพระราชประสงค์ในพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เล่ม 43 ฉบับพระราชทาน เพื่อมอบโรงเรียนต่างๆในพื้นที่จังหวัดนครพนม ณ ห้องประชุมพระธาตุพนม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดนครพนม (หลังใหม่) อำเภอเมืองนครพนม จังหวัดนครพนม