![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423481067_756744623226368_5486493542542566412_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423225771_756745643226266_3902711195008746846_n-1024x874.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422882916_756745539892943_7048747783503780131_n-1024x1005.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422878714_756744639893033_8508780829323440439_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422889795_756744749893022_8985859983746476891_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422929479_756744626559701_2001459723425658276_n-1024x682.jpg)
วันพุธที่ 31 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม มอบหมายให้ นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ รอง ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประเมินการดำเนินงานโครงการสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายสุข ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อขับเคลื่อนยุทธศาสตร์การป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษาสถานศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 พร้อมด้วย นายนิรินาม งามวาจา รอง ผอ.โรงเรียนดอนเสียวแดงพิทยาคม นายจีระนันท์ เมืองจันทร์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมรับรอง สพม.นครพนม