![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422883175_756270876607076_1470935737076000007_n-1024x579.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423480903_756269993273831_6235553909570046167_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422890223_756269979940499_1399728386110129438_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422923987_756270356607128_7001670134036671562_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423223947_756270339940463_4883076728808353520_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/423557573_756271009940396_3988869095739362632_n-1024x682.jpg)
วันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานในพิธีบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน พร้อมประดับอินทรธนู อับดับครูผู้ช่วย และกล่าวให้โอวาทในการปฏิบัติตน การครองคน ครองตน ครองงาน พร้อมด้วย นางละม่อม ศิริสวัสดิ์ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล และบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมกันเกรา สพม.นครพนม