![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422441004_753407653560065_8447150444681498425_n-958x1024.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422821494_753406990226798_2614354102986890782_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422871500_753407723560058_4635396595301891795_n-1024x966.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422855909_753406893560141_5378729942029406120_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422860731_753407150226782_4690938452389743574_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/422870661_753407126893451_692070148345362781_n-1024x682.jpg)
วันพฤหสับดีที่ 25 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น.ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย นายภคิน ลดาดกจิรานนท์ นายฉัตรชัย ไชยมงค์ รอง ผอ.สพม.นครพนม ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหาร การศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษา โรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม