![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420821764_751692077064956_7664429836242359640_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420770942_751697697064394_5228075171289306007_n-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420853411_751691730398324_9037413866652695334_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420924674_751691837064980_5592833969431903492_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420961675_751691627065001_2012840804391854810_n-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420784329_751692307064933_5091304578453191522_n-1024x768.jpg)
ในวันจันทร์ที่ 22 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายพิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม เป็นประธานพิธีเปิดกิจกรรมเปิดบ้านวิชาการOpen House ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วย นายยศกร สิทธิศักดิ์ไพบูลย์ ศึกษานิเทศก์ ซึ่งโครงการดังกล่าวเป็นการสร้างการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ระหว่างโรงเรียนปลาปากวิทยาและ โรงเรียนเครือข่ายมีวัตถุประสงค์ ในการส่งเสริมผู้เรียนให้แสดงความสามารถทักษะ ด้านต่างๆตามศักยภาพอย่างสร้างสรรค์ รวมถึงการนำความรู้ที่ได้จากการร่วมกิจกรรมไปประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้ ณ หอประชุมโรงเรียนปลาปากวิทยา