![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420143097_749113723989458_8532224385261210446_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420149169_749113310656166_3730895090512690824_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420152394_749113950656102_3427608569615532883_n-1-1024x950.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420174984_749113313989499_2103314974073003232_n-1-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420791602_749113323989498_412771535452033402_n-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaonkp.go.th/wp-content/uploads/2024/03/420195935_749113420656155_7198889324566231167_n-1024x682.jpg)
วันพฤหสับดีที่ 18 มกราคม 2567 เวลา 08.00 น. ดร.พิศุทธิ์ กิติศรีวรพันธุ์ ผอ.สพม.นครพนม พร้อมด้วย ผู้อำนวยการ กลุ่มทุกกลุ่ม และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับชมรายการ “พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ.” เพื่อรับนโยบายการบริหาร การศึกษา และพัฒนาคุณภาพการศึกษา โรงเรียนในสังกัด ณ ห้องประชุมกันเกรา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม